தமிழ் மாநில காங்கிரஸ் புதிய நிர்வாகிகள் பட்டியல்

தமிழ் மாநில காங்கிரஸ் புதிய நிர்வாகிகள் பட்டியல்
‪#‎GKVasan‬ ‪#‎TMCforTN‬
த.மா.கா. பொதுச் செயலாளர்கள்
1.திரு. AGS. ராம்பாபு Ex. MP
2.திரு. AS. சக்தி வடிவேல்
3.திரு. S.P. உடையப்பன் Ex. MP
4.திரு. P. தீர்த்தராமன் Ex. MP
5.திரு. விடியல் சேகர் Ex. MLA
6.திரு. P. விஸ்வநாதன் Ex. MP
7.திரு. V. திருஞானசம்பந்தம் Ex. MLA
8.திரு. முருகவேல் ராஜன் Ex. MLA
9.திரு. பழனிவேல் மதுரை
10.திரு. திருவேங்கடம்
11.திரு. முனவர் பாட்சா
12.திரு. தாம்பரம் நாராயணன்
13.திருமதி. சாஸ்திரி சீனிவாசன்
14.திரு. SRK. மனே¡கரன்
15.திரு. P. காந்தி
16.திரு.மோகன் கார்த்திக்
17.திரு. முத்தழகன்
18.திரு. அசன் அலி Ex. MLA
19.திரு. புரட்சிமணி Ex MLA
20.திரு. ரவிவர்மா சேலம்
செயலாளர்கள்
1.திரு.சோழன் திருச்சி
2.திரு. தர்மபிரகாஷ் திருவள்ளூர்
3.திரு. G.B. நம்பி
4.அட்வகேட். சந்திரசேகர் கடலூர்
5.திருமதி. அனுராதா அபி
6.திரு. இளையராஜா விழுப்புரம்
7.திரு. சுகுமார் ராணிப்பேட்டை
8.திரு.மோகன்ராஜ் குடியாத்தம்
9. திரு. சிலுவை Ex. MC
10. திரு. சிந்தா சுப்ரமணியம்
11. திரு. AB. சரவணன்
12. திரு. மாதவராவ்
13. திரு. அறிவரசன்
14. திரு. NDS. சார்லஸ்
15. திரு. ரமேஷ் கன்னியாகுமரி
16. திரு. தமிழரசன் புதுக்கே¡ட்டை
17. திரு. மகாத்மா சீனுவாசன்
18. திரு. K.T. உதயம்
19. திரு. துரை கருணாநிதி
20. திரு. மாங்குடி
21. திரு. முருகன் மதுரை
22. திரு. பாரத் நாச்சியப்பன்
23. அட்வகேட். செல்வம்
24. திரு. கேசவ ரெட்டி
25. திரு. சுகுமார்
26. திரு. T.V. முருகன்
27. திரு. அமீர் கான்
28. திரு. KVMS. சரவணகுமார்
20. திரு. பிரகாஷ் உடையாப்பட்டி
30. திரு. சத்தியமூர்த்தி நாமக்கல்
31. திரு. அசோக்குமார் கும்பகோணம்
32. திரு. செந்தில் பாண்டியன்
மூத்த துணைத் தலைவர்கள்
—————————————
1.திரு. S.R. பாலசுப்ரமணியம் Ex. MP
2.திரு. B.S. ஞானதேசிகன் Ex. MP
3.திரு. S. பீட்டர் அல்போன்ஸ் Ex. MP
இணைச் செயலாளர்கள்
1.திரு. சித்துராஜ்
2.திருமதி. புஷ்பவள்ளி
3.திரு. முரளீதரன் தூத்துக்குடி
4.திரு. ஆலங்குளம் செல்வராஜ்
5.திரு. சுயம்பு ராஜன் திருநெல்வேலி
6.திரு. T.K. பாண்டியன்
7.திரு. ஆரணி கருணாமூர்த்தி
8.திரு. ராஜ மகாலிங்கம்
9. திரு. செல்வக்குமார் மதுரை
10. திரு. மணி கரிமேடு மதுரை
11. திரு. ஷாஜகான் திண்டுக்கல்
12. திரு. பிச்சமுத்து திண்டுக்கல்
13. அட்வகேட். சத்தியமூர்த்தி
14. திரு. ராஜாங்கம் மதுரை
15. திரு. முகைதீன் பாட்சா
16. திரு. ரபீக் அகம்மது வேலூர்
17. திரு. சக்திவேல் வேலூர்
18. திரு. C. ரங்கநாதன் அணைக்கட்டு
19. திரு. ஷேக் நவீத்
20. திரு. P.K.K. ராமமூர்த்தி
21. அட்வகேட் வேல்முருகன்
22. Dr. பினுலால்
23. திரு. கிருஸ்துராஜ்
24. திரு. முத்துக்குமாரசாமி புதுக்கே¡ட்டை
25. திரு. சாதிக் அலி கும்பகே¡ணம்
26. திரு. ஆணந்தமாணிக்கம் கீரனூர்
27. திரு. KPS. மகேஷ்வர்
28. திரு. சக்திவேல் வேலூர்
29. திரு. ஜெயமூர்த்தி விழுப்புரம்
30. திருமதி. மீனா செல்வராஜ்
31. திரு. பைரவ மூர்த்தி
32. திரு. தாம்பரம் வேணு
துணைத் தலைவர்கள்
1.திரு. C. ஞானசேகரன் Ex. MLA
2.திரு. கோவை தங்கம் Ex. MLA
3.திரு. PRS. வெங்கடேசன் Ex. MP
4.திரு. K. கந்தசாமி Ex. MP
5.திரு. மாறன் (எ) S. வேணுகே¡பால் Ex. MLA
6.திரு. S. ராமசுப்பு Ex. MP
7.திரு. K. ராணி Ex. MP
8.திரு. ஈரே¡டு R. ஆறுமுகம்
9.திரு. M.S. அமீத
கொள்கைப் பரப்புச் செயலாளர்கள்
1.திரு. குணா திருச்சி
2.திருமதி. ரேணுகா காளியப்பன்
3.திரு. வில்சன்
4.திரு. விஜயகுமார்
5.திரு. கரிகாலன்
6.திரு. அரு. நாகப்பன்
7.திருமதி. ராணி கிருஷ்ணன்
8.திரு. பெ¡ன். குப்புசாமி திண்டுக்கல்
9.திருமதி. கற்பக பிரியா
10. திரு. பாலாஜி திண்டுக்கல்
11. திரு. நடராஜன் அவினாசி
12. திரு. நத்தம் ராஜகே¡பால்
13. திரு. தனசீலன் கரூர்
14. திரு. ராஜேஷ் கரூர்
15. திரு. சே¡மசுந்தரம் தேனி
16. திரு. ஜே¡தி வள்ளியூர்
17. திரு. காரை சுப்ரமணியன்
18. திரு. R. அறவாழி திருவண்ணாமலை
19. திரு. D.M. வெங்கடேசன்
20. திரு. இன்டர்நெட் ரவி
21. கராத்தே திரு. கண்ணையன்
22. டாக்டர். சுரேஷ் ஈரே¡டு
23. திரு. பழனிச்சாமி ராமநாதபுரம்
24. திரு. அபி புல்லா சிவகங்கை
25. திரு. ASP. சிவசுந்தரம்
தேர்தல் உயர்மட்டக் குழு
1.திரு. பாரமலை Ex. MLA
2.திரு. ராஜாங்கம் Ex. MLA
3.திரு. RMS. ஜேம்ஸ்
4.திரு. ஆரணி பழனி
5.திரு. அபு பக்கர்
6.திரு. வடிவேல் மதுரை
7.திரு. நாராயணசாமி நாகை
8.திரு. மலைச்சாமி
9.திரு. சம்பத் பூந்தமல்லி
10. திரு. சேதுபதி திருப்பூர்
11. திரு. KVG. ரவீந்திரன்
12. திரு. கெ¡ட்டப்பட்டு சண்முகம்
13. திரு. A. சந்திரசேகரன் Ex. MLA
14. திரு. ஆத்தூர் தாஸ்
15. திரு. ஆனந்தராஜ் திருச்சி
தேர்தல் முறையீட்டுக் குழு
1. திரு. A.M. வேலு Ex. MP
2. திரு. கருப்பண்ண உடையார் Ex. MLA
3. திரு. தண்டாயுதபாணி Ex. MLA பட்டுக்கே¡ட்டை
4. திரு. பஞ்சவர்ணம்
5. திரு. P.N. ரத்தின குமார் மயிலாடுதுறை
6. திரு. வேலுச்சாமி அவினாசி
7. அட்வகேட். சுந்தரம்
8. திரு. ராதாகிருஷ்ணன் உளுந்தூர்பேட்டை
9. திரு. K.S. ராஜேஸ்வரன்
10. திரு. கெளதமன்
11. திரு. மாமல்ல ஜனார்த்தனன்
12. திரு. தாணுலிங்கம்
13. திரு. நாட்டுச்சேரி வீரப்பன்
14. திரு. அசே¡க்குமார் திருவண்ணாமலை
15. திரு. ஜெயா முத்துச்சாமி திருப்பூர்
மாவட்டத் தலைவர்கள்
1. திருவள்ளூர் வடக்கு திரு. விக்டரி மே¡கன்
2. திருவள்ளூர் தெற்கு திரு. கும்முடிபூண்டி சேகர்
3. காஞ்சிபுரம் வடக்கு திரு. S.T.N. செழியன்
4. காஞ்சிபுரம் தெற்கு திரு. புருஷே¡த்தமன்
5. வேலூர் கிழக்கு திரு. முனிரத்தின முதலியார் Ex. MLA
6. வேலூர் மேற்கு திரு. ஆம்பூர் குப்புசாமி
7. வேலூர் மத்திய திரு. P.S. பழனி
8. வேலூர் மாநகர் திரு. சீனிவாச காந்தி
9. கிருஷ்ணகிரி மேற்கு திரு. ஜெயப்பிரகாஷ்
10. கிருஷ்ணகிரி கிழக்கு திரு. சத்தியமூர்த்தி
11. தர்மபுரி மேற்கு அட்வகேட். பெரியசாமி
12. தர்மபுரி கிழக்கு திரு. மெ¡ரப்பூர் ஜெகதீசன்
13. திருவண்ணாமலை தெற்கு திரு. மணிவர்மா Ex. MLA
14. திருவண்ணாமலை வடக்கு திரு. தாமே¡தரன்
15. விழுப்புரம் மத்திய திரு. தசரதன்
16. விழுப்புரம் வடக்கு திரு. மரக்காணம் ராஜேந்திரன்
17. விழுப்புரம் தெற்கு திரு. TG. கணேஷ்
18. சேலம் மாநகர் திரு. R. தேவதாஸ் Ex. MP
19. சேலம் மேற்கு திரு. K.V. சுசீந்திர குமார்
20. சேலம் கிழக்கு திரு. காளிமுத்து
21. நாமக்கல் கிழக்கு திரு. இளங்கே¡
22. நாமக்கல் மேற்கு திரு. செல்வகுமார்
23. ஈரே¡டு மத்திய திரு. விஜயகுமார்
24. ஈரே¡டு தெற்கு திரு. V.P. சண்முகம்
25. ஈரே¡டு வடக்கு திரு. சச்சிதானந்தம்
26. திருப்பூர் மாநகரம் திரு. ரவிக்குமார்
27. திருப்பூர் தெற்கு திரு. O.K. சண்முகம்
28. திருப்பூர் வடக்கு திரு. M. பார்த்தசாரதி
29. நீலகிரி திரு. சந்திரன்
30. கே¡யம்புத்தூர் மாநகர் பின்னர் அறிவிக்கபடும்
31. கே¡யம்புத்தூர் புறநகர் தெற்கு திரு.எஸ்.ஆர்.ராஜகேபால்
32. கே¡யம்புத்தூர் புறநகர் வடக்கு திரு.குனியமுத்தூர் ஆறுமுகம்
33. திண்டுக்கல் கிழக்கு திரு. ராசியப்பன்
34. திண்டுக்கல் மேற்கு திரு. ராமதாஸ்
35. கரூர் மேற்கு திரு. குப்புசாமி
36. கரூர் கிழக்கு திரு. அசே¡க்குமார்
37. திருச்சி மாநகர் திருமதி. சாருபாலா தெ¡ண்டைமான்
38. திருச்சி வடக்கு திரு. M. ராஜசேகரன் Ex. MLA
39. திருச்சி தெற்கு திரு. நந்தா K. செந்தில்வேல்
40. பெரம்பலூர் திரு. M.N. ராஜா
41. அரியலூர் திரு. குமார்
42. கடலூர் கிழக்கு திரு. ஞானசந்திரன்
43. கடலூர் மேற்கு திரு. A. நெடுஞ்செழியன்
44. கடலூர் மத்திய திரு. ராதாகிருஷ்ணன்
45. நாகை வடக்கு திரு. பூம்புகார் சங்கர்
46. நாகை தெற்கு திரு. P.V.K. பிரபு
47. திருவாரூர் திரு. தினகரன்
48. தஞ்சாவூர் தெற்கு திரு. N.R. ரெங்கராஜன் MLA
49. தஞ்சாவூர் வடக்கு திரு. ராம்குமார் Ex. MLA
50. புதுக்கே¡ட்டை தெற்கு திரு. கூகூர் சண்முகம்
51. புதுக்கே¡ட்டை வடக்கு திரு. மோகன் ராஜ்
52. சிவகங்கை திரு. K.K. பாலசுப்ரமணியம்
53. மதுரை மாநகர் திரு. சேதுராமன்
54. மதுரை புறநகர் திரு. A. R. தனுஷ்கே¡டி
55. மதுரை தெற்கு திரு. K.K. குருசாமி
56. தேனி தெற்கு திரு. K.S.M.R. மகேந்திரன்
57. தேனி வடக்கு திரு. செல்வேந்திரன்
58. விருதுநகர் தெற்கு திரு. கார்த்திக்
59. விருதுநகர் வடக்கு திரு. S. பாலசுப்ரமணியம்
60. ராமநாதபுரம் தெற்கு திரு. ரவிச்சந்திர ராமவன்னி
61. ராமநாதபுரம் வடக்கு திரு. சே.பா. ரங்கநாதன்
62. தூத்துக்குடி வடக்கு திரு. SDR. விஜயசீலன்
63. தூத்துக்குடி தெற்கு திரு. கதிர்வேல்
64. திருநெல்வேலி மத்திய திரு. சுத்தமல்லி முருகேசன்
65. திருநெல்வேலி கிழக்கு திரு. மே¡கன் குமாரராஜா
66. திருநெல்வேலி மேற்கு திரு. அய்யாதுரை
67. கன்னியாகுமரி கிழக்கு திரு. செல்வம்
68. கன்னியாகுமரி மேற்கு பின்னர் அறிவிக்கப்படும்
69. சென்னை மாநகர் பின்னர் அறிவிக்கப்படும்
செயற்குழு உறுப்பினர்கள்
1.திரு. கே¡பால் Ex. MLA
2.திரு. G.R. மூப்பனார்
3.திரு. காசிலிங்கம்
4.திரு. குட்டி அருணாச்சலம்
5.திரு. சுந்தரம் Ex. MLA
6.திரு. VPN. கே¡பிநாத்
7.திரு. S.P. அந்தே¡னிசாமி
8.திரு. G. சந்திரசேகர்
9.திரு. N.R. நடராஜன்
10. திரு. S. சுரேஷ்
11. Dr. நல்லமுத்து
12. Dr. மாசிலாமணி
13. திரு. அதையூர் பாண்டியன்
14. திரு. T.B. சிவானந்தம் காட்பாடி – வேலூர்
15. திரு. KMG. ராஜேந்திரன் குடியாத்தம்
16. திரு. மூர்த்தி வேலூர்
17. திரு. விஜயகுமார் காஞ்சிபுரம்
18. திரு. MPS. குலே¡த்துங்கன்
19. திரு. A.K. ராமன்
20. திரு. வேணு செங்கல்பட்டு
21. திரு. முக்தா வி. சீனிவாசன்
22. திரு. M. ராமானுஜம்
23. திரு. அ. பிச்சை
24. திரு. லட்சுமி காந்தன் பாரதி
25. திரு. ஜிர்ஜீஸ்
26. திரு. கணேஷ்மல்
27. திரு. ம.தண்டபாணி Ex. MLA
28. திரு. ஹரி வேலூர்
29. திரு. மே¡கன்ராம்
30. திரு. முத்து குமாரசாமி
31. திரு. T. சிவபால்
32. அட்வகேட். தசரதன் கும்முடிபூண்டி
33. திரு. தமிழ்மணி கரூர்
34. திரு. MR. ராஜேந்திரன்
35. திரு. திருஞ¡னசமந்தம் பழனி
36. திருமதி. பேபி அம்மாள்
37. திரு. D.S.அமர்நாத்
38. திரு. தினகரன் திருவண்ணாமலை
39. திரு. ரவி வந்தவாசி
40. திரு. முட்டுக்காடு கிருஷ்ணன்
41. அட்வகேட் தர்மராஜ்
42. திரு. கிராமம் பாண்டியன்
44. திரு. M.D. ராதாகிருஷ்ணன்
45. திரு. விஜய் பிரபாகர்
46. திருமதி. கே¡கிலா ஸ்ரீராமுலு
47. திரு. ராஜபாண்டியன்
48. திரு. மாரிமுத்து கும்முடிபூண்டி
49. திரு. KPK. தங்கமணி
50. திரு. பூபதி Ex. Chairman ஊத்தங்கரை
51. திரு. அரங்கநாதன் தர்மபுரி
52. திரு. அசே¡கன் மேலூர்
53. திரு. ராஜேந்திர பிரசாத்
54. திரு. தர்மராஜ் திருச்சி
55. திரு. ஈரே¡டு சந்திரசேகர்
56. திரு. ஞ¡னசேகரன் சிவகாசி
57. திரு. ஹை வே இன். T. இளங்கே¡
58. திரு. ARP. முருகேசன்
59. திரு. KSK. ராஜேந்திரன் Ex. MLA
60. திரு. செல்வரங்கன்
61. திரு. ராமகே¡பால் வேலூர்
62. திருமதி. சுசீலா அருணாச்சலம்
63. திரு. முத்து ராமலிங்கம் திருப்பூர்
64. திரு. PLA. சிதம்பரம்
65. திரு. PR. ராமலிங்கம்
66. திரு. கிருஷ்ணன் Ex. MC சேலம்
67. திரு. பூவராகன்
68. திரு. சந்திரசேகரன்
69. திரு. தியாகராஜன் சிவகங்கை
70. திரு. பேங்க் சுப்ரமணியம்
தலைமை நிலையச் செயலாளர்கள்
1. திரு. சந்திரன்
2. திரு. அசே¡கன்
3. திரு. பிரபாகரன்
4. திரு. சீனிவாசன்
5. திரு. G.R. வெங்கடேஷ்
6. திரு. ஸ்ரீதர் T.S
அரசியல் உயர்மட்டக் குழு
1. Dr. ESS ராமன் Ex. MLA
2. திரு. K. நாட்ராயன் Ex. MP
3. திரு. ஹயாத் கான்
4. திரு. O.R. ராமச்சந்திரன் Ex. MLA
5. திரு. K.S.M ராமசந்திரன் Ex. MLA
6. திரு. N.R திருவேங்கடம்
7. திரு. SN. பாலசுப்ரமணியம் Ex. MLA
8. திரு. O.S. வேலுச்சாமி Ex. MLA
9. திரு. OVA. வாமணன்
10. திருமதி. லட்சுமி ஆல்பர்ட்
11. திரு. ஜெயசந்திரன் Ex. MLA
12. திரு. P.K. கிருஷ்ணன்
13. திரு. M.A.ஜேம்ஸ்
14. திரு. கத்திப்பாரா ஜனார்த்தனம்
15. திருமதி. ஜீனத் சர்புதீன் Ex. MLA
ஒழுங்கு நடவடிக்கைக் குழு
1. திரு. NSV. சித்தன் Ex. MP
2. திரு. K. கிருஷ்ணமூர்த்தி Ex. MP
3. அட்வகேட். விஷ்ணுப்பிரியா
4. திரு. ராஜகே¡பால் Ex. MLA
5. திரு. கே¡விந்தசாமி
6. திரு. அன்பழகன் Ex. MLA
7. அட்வகேட். சீனிவாசன்
8. அட்வகேட். மகாதேவன்
9. திரு. பூமா ராமசாமி
10. திருமதி. அமீனா பக்கர்
11. திருமதி. மாதங்கி வெங்கட்ராமன்
12. திரு. து.சு.மணியன்
13. திரு. பெரியகுளம் K.N. மகாதேவன்
14. வாலாஜா திரு. பாலகிருஷ்ணன்
15. திரு. விஸ்வநாதன் ஆண்டிமடம்
தேர்தல் உயர்மட்டக் குழு
1.திரு. பாரமலை Ex. MLA
2.திரு. ராஜாங்கம் Ex. MLA
3.திரு. RMS. ஜேம்ஸ்
4.திரு. ஆரணி பழனி
5.திரு. அபு பக்கர்
6.திரு. வடிவேல் மதுரை
7.திரு. நாராயணசாமி நாகை
8.திரு. மலைச்சாமி
9.திரு. சம்பத் பூந்தமல்லி
10. திரு. சேதுபதி திருப்பூர்
11. திரு. KVG. ரவீந்திரன்
12. திரு. கெ¡ட்டப்பட்டு சண்முகம்
13. திரு. A. சந்திரசேகரன் Ex. MLA
14. திரு. ஆத்தூர் தாஸ்
15. திரு. ஆனந்தராஜ் திருச்சிyu